Lịch tiếp xúc của tri của đại biểu HĐND TP sau kỳ họp thứ 9 HĐND TP khóa XV (16:08 16/07/2019)


HNP - Từ ngày 17/7 đến ngày 27/7/2019, HĐND Thành phố Hà Nội khóa XV tổ chức tiếp xúc cử tri tại các tổ đại biểu để thông báo kết quả kỳ họp thứ 9.

TT

Quận, huyện, thị xã

(Đơn vị bầu cử)

Thời gian

tiếp xúc cử tri

Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri

1

Quận Hai Bà Trưng

(Đơn vị bầu cử số 04)

1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU

2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM

3. ĐB ĐÀO QUANG MINH

4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA

08 giờ 30,

ngày 17/7/2019 (thứ Tư)

Hội trường tầng 4 – Trụ sở HĐND và UBND quận Hai Bà Trưng.

Số 30 phố Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng

2

Huyện Mê Linh

(Đơn vị bầu cử số 22)

1.ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG

2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN

3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG

14 giờ 00,

ngày 17/7/2019 (thứ Tư)

Hội trường

xã Liên Mạc, huyện Mê Linh

3

Huyện Thanh Oai

(Đơn vị bầu cử số 14)

1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ

2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ

3. ĐBNGUYỄN MINH CHUNG

08 giờ 00,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Liên Châu, huyện Thanh Oai

4

Quận Nam Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử 12)

1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG

2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI

3. ĐB VŨ NGỌC ANH

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND phường

Phương Canh, quận Nam Từ Liêm

5

Quận Cầu Giấy

(Đơn vị bầu cử số 06)

1. TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA

2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG

3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY

4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

quận Cầu Giấy

Số 36 đường Cầu Giấy, phường

Quan Hoa, quận Cầu Giấy

6

Quận Đống Đa

(Đơn vị bầu cử số 03)

1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT

2. ĐB BÙI HUYỀN MAI

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG

4. NGUYỄN THẾ VINH

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở UBND quận Đống Đa

7

Huyện Thạch Thất

(Đơn vị bầu cử số 27)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN

2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM

3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH

 

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Hội trường UBND huyện

Thạch Thất

8

Huyện Đông Anh

(Đơn vị bầu cử số 21)

1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ

2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN

3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG

4. ĐB LÊ VĨNH SƠN

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Hội trường UBND huyện Đông Anh

9

Quận Hà Đông

(Đơn vị bầu cử số 10)

1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC

2. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG

3. ĐB LÊ CƯỜNG

4. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN

14 giờ 00,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND và UBND phường Quang Trung.

Số 162, đường Quang Trung, quận Hà Đông

10

Huyện Hoài Đức

(Đơn vị bầu cử số 24)

1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN

2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC

3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở UBND huyện Hoài Đức

11

Huyện Chương Mỹ

(Đơn vị bầu cử số 13)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN

3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT

(NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA)

4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH

08 giờ 00,

ngày 19/7/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND - UBND

xã Ngọc Hòa, huyện Chương Mỹ

12

Huyện Ứng Hòa

(Đơn vị bầu cử số 15)

1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG

2. ĐB CHU PHÚ MỸ

3. ĐB LÊ HỒNG HÀ

4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG

08 giờ 00,

ngày 19/7/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Đại Cường, huyện Ứng Hòa

13

Huyện Phúc Thọ

(Đơn vị bầu cử số 28)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN

2. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA

08 giờ 00 

ngày 22/7/2019

(thứ Hai)

Hội trường UBND

huyện Phúc Thọ

14

Huyện Đan Phượng

(Đơn vị bầu cử số 25)

1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG

2. ĐB ĐÀO THANH HẢI

3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH

07 giờ 45

ngày 23/7/2019

(thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Tân Hội, huyện Đan Phượng

15

Huyện Phú Xuyên

(Đơn vị bầu cử số 17)

1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT

2. ĐB PHẠM HẢI HOA

3. ĐB NGUYỄN HOÀNG

08 giờ 00 

ngày 23/7/2019

(thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Văn Nhân, huyện Phú Xuyên

16

Huyện Thanh Trì

(Đơn vị bầu cử số 19)

1. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG

2. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH

3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG

 

08 giờ 30,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Hội trường Huyện ủy

huyện Thanh Trì

17

Quận Hoàng Mai

(Đơn vị bầu cử số 08)

1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN

2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN

(THƯỢNG TỌA THÍCH CHIẾU TUỆ)

3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH

4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN

08 giờ 30,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Trung tâm văn hóa phía Đông

(gần UBND phường Trần Phú)

18

Quận Tây Hồ

(Đơn vị bầu cử  số 05)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA

3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN

08 giờ 30,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND quận Tây Hồ

 

19

Huyện Ba Vì

(Đơn vị bầu cử số 30)

1. ĐB DƯƠNG CAO THANH

2. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG

3. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI

4. ĐB CHU VĂN LIÊN

5. ĐB HOÀNG HUY ĐƯỢC

08 giờ 30,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

huyện Ba Vì

20

Quận Ba Đình

(Đơn vị bầu cử số 1)

1. HOÀNG MINH DŨNG TIẾN

2. TRẦN VIỆT ANH

14 giờ 00,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Hội trường tầng 2, Trụ sở Quận ủy-HĐND-UBND quận Ba Đình

Số 25 phố Liễu Giai, quận Ba Đình

21

Quận Bắc Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử số 11)

1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG

2. ĐB LÊ VĂN THƯ

3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Hội trường trụ sở HĐND-UBND quận Bắc Từ Liêm

(Khu Tái định cư Kiều Mai, phường Phúc Diễn, quận Bắc Từ Liêm)

22

Huyện Quốc Oai

(Đơn vị bầu cử số 26)

1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN

2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG

3. ĐB HỒ VÂN NGA

14 giờ 00,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Đại Thành, huyện Quốc Oai

23

Quận Long Biên

(Đơn vị bầu cử số 09)

1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI

2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO

3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG

4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH

 

14 giờ 00,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Hội trường Khu liên cơ quan

quận Long Biên

24

Huyện Thường Tín

(Đơn vị bầu cử số 18)

1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH

2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG

3. ĐB VŨ MẠNH HẢI

 

14 giờ 00,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Khánh Hà, huyện Thường Tín

25

Huyện Sóc Sơn

(Đơn vị bầu cử số 23)

1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG

2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH

3. ĐB NGUYỄN AN HUY

4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN

14 giờ 00,

ngày 23/7/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Bắc Sơn, huyện Sóc Sơn

26

Huyện Mỹ Đức

(Đơn vị bầu cử số 16)

1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG

2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ

3. ĐB LÊ MINH ĐỨC

08 giờ 00,

ngày 24/7/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Hùng Tiến, huyện Mỹ Đức

27

Huyện Gia Lâm

(Đơn vị bầu cử số 20)

1. ĐB LÊ ANH QUÂN

2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH

3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG

4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG

14 giờ 00,

ngày 24/7/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND-UBND

Huyện Gia Lâm

28

Thị xã Sơn Tây

(Đơn vị bầu cử số 29)

1. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN

2. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH

3. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI

14 giờ 00,

ngày 24/7/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND-UBND

Thị xã Sơn Tây

29

Quận Thanh Xuân

(Đơn vị bầu cử số 07)

1. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU

2. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC

3. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG

08 giờ 30,

ngày 25/7/2019 (thứ Năm)

Hội trường Lớn - Trụ sở Quận ủy-HĐND-UBND-UBMTTQ quận Thanh Xuân

Số 9, Đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân

30

Quận Hoàn Kiếm

(Đơn vị bầu cử số 02)

1. ĐB NGUYỄN ĐỨC CHUNG

2. ĐB DƯƠNG ĐỨC TUẤN

3. ĐB NGUYỄN QUANG THẮNG

14 giờ 00,

ngày 27/7/2019 (thứ Bảy)

Trung tâm Bồi dưỡng chính trị

quận Hoàn Kiếm

Tầng 4, số 33 Nhà Chung


HNP


Các bài mới đăng

Các bài đã đăng :

Bài viết Xem




Viết bình luận

Họ tên:(*)
Số điện thoại:
Tiêu đề:(*)
Nội dung:(*)
Mã xác nhận:         Lấy lại mã bảo mật