Lịch tiếp xúc của tri của đại biểu HĐND TP sau kỳ họp thứ 9 HĐND TP khóa XV (16:08 16/07/2019)


HNP - Từ ngày 17/7 đến ngày 27/7/2019, HĐND Thành phố Hà Nội khóa XV tổ chức tiếp xúc cử tri tại các tổ đại biểu để thông báo kết quả kỳ họp thứ 9.

TT

Quận, huyện, thị xã

(Đơn vị bầu cử)

Thời gian

tiếp xúc cử tri

Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri

1

Quận Hai Bà Trưng

(Đơn vị bầu cử số 04)

1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU

2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM

3. ĐB ĐÀO QUANG MINH

4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA

08 giờ 30,

ngày 17/7/2019 (thứ Tư)

Hội trường tầng 4 – Trụ sở HĐND và UBND quận Hai Bà Trưng.

Số 30 phố Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng

2

Huyện Mê Linh

(Đơn vị bầu cử số 22)

1.ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG

2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN

3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG

14 giờ 00,

ngày 17/7/2019 (thứ Tư)

Hội trường

xã Liên Mạc, huyện Mê Linh

3

Huyện Thanh Oai

(Đơn vị bầu cử số 14)

1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ

2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ

3. ĐBNGUYỄN MINH CHUNG

08 giờ 00,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Liên Châu, huyện Thanh Oai

4

Quận Nam Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử 12)

1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG

2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI

3. ĐB VŨ NGỌC ANH

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND phường

Phương Canh, quận Nam Từ Liêm

5

Quận Cầu Giấy

(Đơn vị bầu cử số 06)

1. TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA

2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG

3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY

4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

quận Cầu Giấy

Số 36 đường Cầu Giấy, phường

Quan Hoa, quận Cầu Giấy

6

Quận Đống Đa

(Đơn vị bầu cử số 03)

1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT

2. ĐB BÙI HUYỀN MAI

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG

4. NGUYỄN THẾ VINH

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở UBND quận Đống Đa

7

Huyện Thạch Thất

(Đơn vị bầu cử số 27)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN

2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM

3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH

 

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Hội trường UBND huyện

Thạch Thất

8

Huyện Đông Anh

(Đơn vị bầu cử số 21)

1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ

2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN

3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG

4. ĐB LÊ VĨNH SƠN

08 giờ 30,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Hội trường UBND huyện Đông Anh

9

Quận Hà Đông

(Đơn vị bầu cử số 10)

1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC

2. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG

3. ĐB LÊ CƯỜNG

4. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN

14 giờ 00,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND và UBND phường Quang Trung.

Số 162, đường Quang Trung, quận Hà Đông

10

Huyện Hoài Đức

(Đơn vị bầu cử số 24)

1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN

2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC

3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 18/7/2019 (thứ Năm)

Trụ sở UBND huyện Hoài Đức

11

Huyện Chương Mỹ

(Đơn vị bầu cử số 13)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN

3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT

(NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA)

4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH

08 giờ 00,

ngày 19/7/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND - UBND

xã Ngọc Hòa, huyện Chương Mỹ

12

Huyện Ứng Hòa

(Đơn vị bầu cử số 15)

1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG

2. ĐB CHU PHÚ MỸ

3. ĐB LÊ HỒNG HÀ

4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG

08 giờ 00,

ngày 19/7/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND