Lịch tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 6 HĐND TP (18:33 10/06/2018)


HNP - Thực hiện các quy định của luật, nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ 6 HĐND Thành phố, các đại biểu HĐND Thành phố sẽ tiến hành tiếp xúc cử tri tại 30 đơn vị bầu cử các quận, huyện, thị xã trong thời gian từ ngày 11/6 đến 19/6.

Tại các buổi tiếp xúc, đại biểu HĐND Thành phố sẽ báo cáo với cử tri về tình hình thực hiện nhiệm vụ kinh tế - xã hội, an ninh quốc phòng 6 tháng đầu năm, nhiệm vụ trọng tâm 6 tháng cuối năm 2018; báo cáo của UBND Thành phố trả lời ý kiến, kiến nghị cử tri trước và sau Kỳ họp thứ 5 HĐND Thành phố; thông báo về thời gian, nội dung tổ chức Kỳ họp thứ 6 HĐND Thành phố. Cử tri các địa phương cũng sẽ nêu lên các ý kiến, kiến nghị gửi tới đại biểu HĐND Thành phố.Tại buổi tiếp xúc, lãnh đạo các sở, ngành và địa phương sẽ trực tiếp giải trình, trả lời các nội dung ý kiến, kiến nghị của cử tri có liên quan. Đại biểu HĐND Thành phố sẽ tiếp thu các ý kiến, kiến nghị của cử tri.

TT

Quận, huyện, thị xã

(Đơn vị bầu cử)

Thời gian

tiếp xúc cử tri

Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri

1

Quận Hoàng Mai

(Đơn vị bầu cử số 08)

1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN

2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN

(ĐẠI ĐỨC THÍCH CHIẾU TUỆ)

3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH

4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN

08h30 ngày 11/6/2018 (thứ 2)

Hội trường tầng 1 - Trụ sở HĐND-UBND quận Hoàng Mai

Khu trung tâm hành chính Quận

2

Huyện Phú Xuyên

(Đơn vị bầu cử số 17)

1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT

2. ĐB PHẠM HẢI HOA

3. ĐB NGUYỄN HOÀNG

08h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Hội trường trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Phú Xuyên

Xã Phúc Tiến, huyện Phú Xuyên

3

Huyện Thanh Oai

(Đơn vị bầu cử số 14)

1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ

2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ

3. ĐBNGUYỄN MINH CHUNG

08h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Hội trường tại trụ sở HĐND-UBND xã Hồng Dương

4

Huyện Quốc Oai

(Đơn vị bầu cử số 26)

1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN

2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG

3. ĐB HỒ VÂN NGA

08h30 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND-UBND xã Liệp Tuyết

5

Thị xã Sơn Tây

(Đơn vị bầu cử số 29)

1. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN

2. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH

08h30

12/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND-UBND phường Phú Thịnh

6

Huyện Hoài Đức

(Đơn vị bầu cử số 24)

1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN

2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC

3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG

08h30 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Hội trường khối MTTQ và các đoàn thể huyện Hoài Đức

7

Quận Hà Đông

(Đơn vị bầu cử số 10)

1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC

2. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG

3. ĐB LÊ CƯỜNG

4. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN

14h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND- UBND phường Phúc La

8

Huyện Sóc Sơn

(Đơn vị bầu cử số 23)

1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG

2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH

3. ĐB NGUYỄN AN HUY

4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN

14h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND - UBND xã Tân Hưng

9

Huyện Chương Mỹ

(Đơn vị bầu cử số 13)

1. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN

2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ

3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT

(THÍCH ĐÀM KHOA)

4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH

14h00 ngày 12/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND - UBND xã Mỹ Lương

10

Huyện Ứng Hòa

(Đơn vị bầu cử số 15)

1. ĐB CHU PHÚ MỸ

2. ĐB LÊ HỒNG HÀ

3. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG

08h00 ngày 13/6/2018 (thứ 4)

Trụ sở HĐND-UBND xã Hoà Nam

11

Quận Hai Bà Trưng

(Đơn vị bầu cử số 04)

1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU

2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM

3. ĐB ĐÀO QUANG MINH

4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA

08h00 ngày 14/6/2018 (thứ 5)

Hội trường tầng 4 - Trụ sở HĐND-UBND quận Hai Bà Trưng

Số 30, phố Lê Đại Hành

12

Quận Nam Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử 12)

1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG

2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI

3. ĐB VŨ NGỌC ANH

08h30 ngày 14/6/2018 (Thứ 5)

Trụ sở HĐND- UBND Phường Cầu Diễn

Số 145, đường Hồ Tùng Mậu

13

Quận Đống Đa

(Đơn vị bầu cử số 03)

1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT

2. ĐB BÙI HUYỀN MAI

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG

4. NGUYỄN THẾ VINH

08h30 ngày 14/6/2018 (thứ 5)

Trụ sở HĐND- UBND phường Láng Thượng

Số 896, đường Láng

14

Quận Ba Đình

(Đơn vị bầu cử số 1)

1. HOÀNG MINH DŨNG TIẾN

2. TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA

3. TRẦN VIỆT ANH

08h30 ngày 14/6/2018 (thứ 5)

Hội trường tầng 2, Trụ sở HĐND - UBND quận Ba Đình

Số 25 phố Liễu Giai

15

Huyện Thường Tín

(Đơn vị bầu cử số 18)

1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH

2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG

3. ĐB VŨ MẠNH HẢI

14h00 ngày 14/6/2018 (thứ 5)

Trụ sở HĐND - UBND xã Nhị Khê

16

Huyện Mê Linh

(Đơn vị bầu cử số 22)

1.ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG

2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN

3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG

08h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Trụ sở HĐND - UBND Xã Tam Đồng

17

Huyện Mỹ Đức

(Đơn vị bầu cử số 16)

1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG

2. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

3. ĐB LÊ MINH ĐỨC

08h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Trụ sở HĐND - UBND xã Thượng Lâm

18

Huyện Thạch Thất

(Đơn vị bầu cử số 27)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN

2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM

3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH

08h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Trụ sở HĐND - UBND xã Cần Kiệm

19

Quận Long Biên

(Đơn vị bầu cử số 09)

1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI

2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO

3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG

4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH

08h30 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Trụ sở HĐND - UBND phường Thượng Thanh

Số 25, phố Thượng Thanh

20

Huyện Gia Lâm

(Đơn vị bầu cử số 20)

1. ĐB LÊ ANH QUÂN

2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH

3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG

4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG

08h30 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Trụ sở HĐND-UBND Huyện Gia Lâm

21

Quận Tây Hồ

(Đơn vị bầu cử  số 05)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA

3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN

8h30 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Hội trường tầng 3- Nhà văn hóa phường Yên Phụ (ngõ 189 phố An Dương, Yên Phụ, Tây Hồ)

22

Quận Bắc Từ Liêm

(đơn vị bầu cử số 11)

1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG

2. ĐB LÊ VĂN THƯ

3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG

14h00 ngày 15/6/2018 (thứ 6)

Trụ sở HĐND-UBND phường Đông Ngạc

Ngách 21/10, phố Kẻ Vẽ

23

Quận Hoàn Kiếm

(Đơn vị bầu cử số 02)

1. ĐB NGUYỄN ĐỨC CHUNG

2. ĐB DƯƠNG ĐỨC TUẤN

3. ĐB NGUYỄN QUANG THẮNG

08h30 ngày 18/6/2018 (Thứ 2)

Hội trường tầng 4, Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm

Số 33, phố Nhà Chung

24

Huyện Thanh Trì

(Đơn vị bầu cử số 19)

1. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG

2. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH

3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG

8h00 ngày 18/6/2018 (thứ 2)

Trụ sở HĐND-UBND xã Ngũ Hiệp

25

Huyện Đan Phượng

(Đơn vị bầu cử số 25)

1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG

2. ĐB ĐÀO THANH HẢI

3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH

08h00 ngày 19/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở UBND xã Trung Châu, huyện Đan Phượng

26

Huyện Ba Vì

(Đơn vị bầu cử số 30)

1. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG

2. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI

3. ĐB CHU VĂN LIÊN

4. ĐB HOÀNG HUY ĐƯỢC

8h00 ngày 19/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND-UBND Xã Phú Phương, huyện Ba Vì

27

Quận Thanh Xuân

(Đơn vị bầu cử số 07)

1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG

2. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU

3. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC

4. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG

08h30 ngày 19/6/2018 (thứ 3)

Nhà văn hóa phường Nhân Chính

Số 188, phố Quan Nhân

28

Quận Cầu Giấy

(Đơn vị bầu cử số 06)

1. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG

2. ĐB DƯƠNG CAO THANH

3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY

4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG

08h30 ngày 19/6/2018 (thứ 3)

Trung tâm Văn hóa Thể thao Phường Dịch Vọng

Số 96, phố Chùa Hà

29

Huyện Phúc Thọ

(Đơn vị bầu cử số 28)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN

2. ĐB HOÀNG MẠNH PHÚ

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA

08h30 ngày 19/6/2018 (thứ 3)

Trụ sở HĐND-UBND xã Ngọc Tảo

30

Huyện Đông Anh

(Đơn vị bầu cử số 21)

1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ

2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN

3. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI

4. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG

5. ĐB LÊ VĨNH SƠN

14h00 ngày 19/6/2018(thứ 3)

Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Đông Anh


HNP


Các bài mới đăng

Các bài đã đăng :

Bài viết Xem




Viết bình luận

Họ tên:(*)
Số điện thoại:
Tiêu đề:(*)
Nội dung:(*)
Mã xác nhận:         Lấy lại mã bảo mật