Lịch tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ Năm Quốc hội khóa XIV của Đoàn Đại biểu Quốc hội TP Hà Nội (12:43 14/04/2018)


HNP - Thực hiện Quy chế hoạt động của đại biểu QH và Đoàn đại biểu QH, Đoàn ĐBQH TP Hà Nội tổ chức để các vị đại biểu QH trong Đoàn tiếp xúc cử tri định kỳ trước kỳ họp thứ Năm, Quốc hội khóa XIV, cụ thể.

Sáng 17/4, thứ Ba, quận Thanh Xuân, Đơn vị số 3: Trụ sở HĐND-UBND quận Thanh Xuân, số 9 Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, đại biểu tiếp: Nguyễn Thị Bích Ngọc, Bùi Huyền Mai, Đào Tú Hoa

Chiều 17/4, thứ ba, Quận Hà Đông, Đơn vị số 3: Trụ sở HĐND-UBND phường Hà Cầu, số 163 Lê Hồng Phong, quận Hà Đông, đại biểu tiếp: Nguyễn Thị Bích Ngọc, Bùi Huyền Mai, Đào Tú Hoa

Sáng 18/4, quận Cầu Giấy, đơn vị số 3: Nhà Văn hóa phường Nghĩa Tân, số 45 phố Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, đại biểu tiếp: Nguyễn Thị Bích Ngọc, Bùi Huyền Mai, Đào Tú Hoa

Sáng 23/4, thứ hai, huyện Đan Phượng, đơn vị số 5: Trụ sở HĐND-UBND xã Đồng Tháp, đại biểu tiếp: Đỗ Đức Hồng Hải, Đào Thanh Hải.

Sáng 23/4, thứ hai, huyện Mỹ Đức, đơn vị số 6: Trụ sở HĐND-UBND xã Phù Lưu tế, đại biểu tiếp: Trần Thị Quốc Khánh, Nguyễn Chiến , Nguyễn Thị Lan.

Chiều 23/4, thứ hai, huyện Hoài Đức, đơn vị số 5: Trụ sở HĐND-UBND xã Đức Giang, đại biểu tiếp: Đỗ Đức Hồng Hà, Đào Thanh Hải.

Chiều 23/4, thứ hai, Huyện Ứng Hòa, đơn vị số 6: Trụ sở HĐND-UBND xã Quảng Phú Cầu, đại biểu tiếp: Trần Thị Quốc Khánh, Nguyên Chiến, Nguyễn Thị Lan.

Chiều 23/4, thứ hai, huyện Quốc Oai, đơn vị số 7: Trụ sở HĐND-UBND xã Đại Thành, đại biểu tiếp: Nguyễn Quốc Hưng, Dương Quang Thanh, Nguyễn Quốc Bình.

Sáng 24/4,thứ ba, quận Bắc Từ Liêm, đơn vị số 5, Trụ sở HĐND-UBND phường Liên Mạc, đại biểu tiếp: Đỗ Đức Hồng Hà, Đào Thanh Hải.

Sáng 24/4, thứ ba, huyện Thường Tín, đơn vị số 6, Trụ sở HĐND-UBND xã Văn Bình, đại biểu tiếp: Trần Thị Quốc Khánh, Nguyễn Chiến, Nguyễn Thị Lan.

Sáng 24/4, thứ ba, huyện Thanh Oai, Trụ sở HĐND-UBND xã Kim An, đại biểu tiếp: Nguyễn Quốc Hưng, Dương Quang Thành, Nguyễn Quốc Bình.

Chiều 24/4, thứ ba, quận Nam Từ Liêm, đơn vị số 5, Trụ sở HĐND-UBND phường Tây Mỗ, đại biểu tiếp: Đỗ Đức Hồng Hà, Đào Thanh Hải.

Chiều 24/4, thứ ba, huyện Phú Xuyên, đơn vị số 6, Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Phú Xuyên, xã Phúc Tiến, huyện Phú Xuyên, đại biểu tiếp: Trần Thị Quốc Khánh, Nguyễn Chiến, Nguyễn Thị Lan.

Chiều 24/4, thứ ba, huyện Chương Mỹ, đơn vị số 7, Trụ sở HĐND-UBND xã Hợp Đồng, đại biểu tiếp: Nguyễn Quốc Hưng, Dương Quang Thành, Nguyễn Quốc Bình.

Sáng 26/4,  thứ năm, huyện Thanh Trì, đơn vị số 4, Trụ sở HĐND-UBND xã Ngũ Hiệp, đại biểu tiếp: Nguyễn Hữu Chính, Lê Quân, Dương Minh Ánh.

Chiều 26/4, thứ năm, quận Hoàng Mai, đơn vị số 4, Trụ sở HĐND-UBND phường Hoàng Liệt, đại biểu tiếp: Nguyễn Hữu Chính, Lê Quân, Dương Minh Ánh.

Sáng 27/4, thứ sáu, huyện Gia Lâm, đơn vị số 4, Trụ sở HĐND-UBND xã Yên Viên, đại biểu tiếp: Nguyễn Hữu Chính, Lê Quân, Dương Minh Ánh.

Sáng 2/5, thứ tư, quận Đống Đa, đơn vị số 2, Trụ sở HĐND-UBND phường Kim Liên, số 23 phố Lương Định Của, quận Đống Đa, đại biểu tiếp: Trần Việt Khoa, Hoàng Văn Cường, Nguyễn Quang Tuấn.

Sáng 2/5, thứ tư, huyện Mê Linh, đơn vị số 10, Trụ sở HĐND-UBND xã Thanh Lâm, đại biểu tiếp: Bùi Huyền Mai, Hòa Thượng Thích Bảo Nghiêm, Nguyễn Văn Thắng.

Chiều 2/5, thứ tư, quận Hai Bà Trưng, đơn vị số 2, Trụ sở (cũ) HĐND-UBND quận Hai Bà Trưng, số 30 Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng, đại biểu tiếp: Trần Việt Khoa, Hoàng Văn Cường, Nguyễn Quang Tuấn.

Chiều 2/5, thứ tư, huyện Sóc Sơn, đơn vị số 10, Trụ sở HĐND-UBND xã Đông Xuân, đại biểu tiếp: Bùi Huyền Mai, Hòa Thượng Thích Bảo Nghiêm, Nguyễn Văn Thắng.

Sáng 3/5, thứ năm, huyện Ba Vì, đơn vị số 8, Trụ sở HĐND-UBND xã Thụy An, đại biểu tiếp: Hoàng Trung Hải, Nguyễn Anh Trí, Nguyễn Văn Được.

Sáng 3/5, thứ năm, huyện Đông Anh, Trụ sở HĐND-UBND xã Đông Hội, đại biểu tiếp: Vũ Thị Lưu Mai, Ngọ Duy Hiểu, Phạm Quang Thanh.

Chiều 3/5, thứ năm, Thị xã Sơn Tây, Trụ sở HĐND-UBND xã Thanh Mỹ, đại biểu tiếp: Hoàng Trung Hải, Nguyễn Anh Trí, Nguyễn Văn Được.

Chiều 3/5, thứ năm, quận Long Biên, Đơn vị số 9, Trung tâm Văn hóa- Thể thao phường Bồ Đề, số 101 phố Bồ Đề, quận Long Biên, đại biểu tiếp: Vũ Thị Lưu Mai, Ngọ Duy hiểu, Phạm Quang Thanh.

Sáng 4/5, thứ sáu,huyện Thạch Thất, Đơn vị số 8, Trụ sở HĐND-UBND xã Chàng Sơn, đại biểu tiếp: Hoàng Trung Hải, Nguyễn Anh Trí, Nguyễn Văn Được.

Chiều 4/5, thứ sáu, huyện Phúc Thọ, Đơn vị số 8, Trụ sở HĐND xã Trạch Mỹ lộc, đại biểu tiếp: Hoàng Trung Hải, Nguyễn Anh Trí, Nguyễn Văn Được.

Thời gian tiếp xúc cử tri buổi sáng từ 8h00, buổi chiều từ 14h00.
Lịch tiếp xúc cử tri tại Đơn vị số 1, gồm các quận: Ba Đình, Hoàn Kiếm, Tây Hồ sẽ có thông báo cụ thể sau.

HNP


Các bài mới đăng

Các bài đã đăng :

Bài viết Xem




Viết bình luận

Họ tên:(*)
Số điện thoại:
Tiêu đề:(*)
Nội dung:(*)
Mã xác nhận:         Lấy lại mã bảo mật